Trang Chủ - PhanRi - Thà Nhịn Đói Còn Hơn Nhịn Nói
♥️ Chào mừng các bạn ghé thăm Forum ♥️
Rất mong các bạn đăng ký làm thành viên
để cùng nhau chia sẻ mọi nỗi buồn vui.
Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ.
♥️ Welcome to Phan Rí Forum's ♥️

Join us, please.
♥️ Chào mừng các bạn ghé thăm Forum ♥️
Rất mong các bạn đăng ký làm thành viên
để cùng nhau chia sẻ mọi nỗi buồn vui.
Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ.
♥️ Welcome to Phan Rí Forum's ♥️

Join us, please.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
DjSi (109)
Kenpunl (70)
sÔ.đa (54)
BinNike (28)
bb0y ST (21)
boy.alone (17)
lieunhatkhang (17)
•Bi52 (16)
wAnhLê (11)
Rain_Kyo (10)
Gữi Đến Các Thành viên Trong Forum...Trả lời Gữi Đến Các Thành viên Trong Forum - 10 Trả lời
TR.Ngắn: Ê ! Bánh tráng trộn...anh yêu em !!!!!!!...Trả lời TR.Ngắn: Ê ! Bánh tráng trộn...anh yêu em !!!!!!! - 10 Trả lời
Lady Gaga được fan bóp vú thỏa thích...Trả lời Lady Gaga được fan bóp vú thỏa thích - 8 Trả lời
Phan Rí Cửa - Lễ Sinh Trình Diễn Đêm 30 Giao Thừa!!!...Trả lời Phan Rí Cửa - Lễ Sinh Trình Diễn Đêm 30 Giao Thừa!!! - 8 Trả lời
Ngày Anh Đi - BinNike ft K'Jenny...Trả lời Ngày Anh Đi - BinNike ft K'Jenny - 7 Trả lời
[ Góp Ý ] Kế Hoạch Đầu Tiên Cho Diễn Đàn...Trả lời [ Góp Ý ] Kế Hoạch Đầu Tiên Cho Diễn Đàn - 7 Trả lời
Đắng Môi - Liêu Nhật Khang ( Lil ReaDy ) & Nh0cTjn ...Trả lời Đắng Môi - Liêu Nhật Khang ( Lil ReaDy ) & Nh0cTjn - 7 Trả lời
Show Big Bang náo loạn vì teen nữ đua nhau ngất xỉu...Trả lời Show Big Bang náo loạn vì teen nữ đua nhau ngất xỉu - 6 Trả lời
Sốc : Cậu bé 13 tuổi cưỡng hiếp và bắn chết mẹ ruột của mình ...Trả lời Sốc : Cậu bé 13 tuổi cưỡng hiếp và bắn chết mẹ ruột của mình - 6 Trả lời
[New 2012] Kết Thúc 1 Tình Yêu - N-kty n' Leeginz...Trả lời [New 2012] Kết Thúc 1 Tình Yêu - N-kty n' Leeginz - 6 Trả lời
Thông Báo Tuyển MOD điều hành box cho Forum...lượt xemThông Báo Tuyển MOD điều hành box cho Forum - 6892 Xem
Gữi Đến Các Thành viên Trong Forum...lượt xemGữi Đến Các Thành viên Trong Forum - 6853 Xem
Nội Quy Chung Của Forum...lượt xemNội Quy Chung Của Forum - 6414 Xem
1 fút ngẫm......lượt xem1 fút ngẫm... - 1059 Xem
CÓ MỘT MÁI TRƯỜNG TÌNH THƯƠNG CHO TRẺ EM NGHÈO Ở PHAN RÍ CỬA...lượt xemCÓ MỘT MÁI TRƯỜNG TÌNH THƯƠNG CHO TRẺ EM NGHÈO Ở PHAN RÍ CỬA - 904 Xem
Nhận Làm Ảnh Bìa FaceBook Free Cực Độc :)...lượt xemNhận Làm Ảnh Bìa FaceBook Free Cực Độc :) - 864 Xem
An Cứt Chân Kinh ( HOT HOT HOT ) Tởm VKL :D...lượt xemAn Cứt Chân Kinh ( HOT HOT HOT ) Tởm VKL :D - 818 Xem
[ Góp Ý ] Kế Hoạch Đầu Tiên Cho Diễn Đàn...lượt xem[ Góp Ý ] Kế Hoạch Đầu Tiên Cho Diễn Đàn - 794 Xem
[New 2012] Kết Thúc 1 Tình Yêu - N-kty n' Leeginz...lượt xem[New 2012] Kết Thúc 1 Tình Yêu - N-kty n' Leeginz - 765 Xem
Làm cách nào để kiếm từ 1 đến 10 triệu đồng/tháng ...lượt xemLàm cách nào để kiếm từ 1 đến 10 triệu đồng/tháng - 754 Xem
lieunhatkhang nhắn với Chia Sẽ Diễn Đàn Dành Cho Teen Phan Rí - Bình Thuận ( Phan Ri Pro )
lieunhatkhang gửi vào lúc Thu Aug 14, 2014 2:54 pm
: http://phanriclub.bforum.biz/forum
https://phanri.1talk.net/forum
http://5svn.buygoo.net/forum
DjSi nhắn với »Tất cả thành viên
DjSi gửi vào lúc Tue Jul 02, 2013 6:19 pm
: Chúc mọi người buổi tối an lànhDjSi nhắn với »Tất cả thành viên
DjSi gửi vào lúc Mon Apr 08, 2013 1:13 pm
: Anh yêu em nhiều lắm lắmDjSi nhắn với »Người nào đó
DjSi gửi vào lúc Mon Apr 08, 2013 12:45 pm
: Anh nhớ em nhiều lắmDjSi nhắn với »Tất cả thành viên
DjSi gửi vào lúc Tue Sep 04, 2012 5:13 pm
: Chúc các bạn vui vẽ ^^!DjSi nhắn với »Tất cả thành viên
DjSi gửi vào lúc Mon Apr 16, 2012 10:58 am
: Forum mới lập cái bạn ủng hộ nhéBboyZenKy nhắn với »Tất cả thành viên
BboyZenKy gửi vào lúc Sat Apr 14, 2012 12:48 pm
: Chào tất cả pà konDjSi nhắn với »Tất cả thành viên
DjSi gửi vào lúc Sat Apr 14, 2012 12:46 pm
: Ủng hộ Forum nhé Very Happy DjSi nhắn với » Tất Cả Các Mem's
DjSi gửi vào lúc Fri Apr 13, 2012 3:05 pm
: Diễn Đàn Mới Lập - Mong Các Bạn Úng Hộ Nhé Very HappyDjSi nhắn với »Tất cả Mem's
DjSi gửi vào lúc Mon Apr 09, 2012 12:54 pm
: Forum mới thành lập,DjSi nhắn với »Tất Cả Các Mem's
DjSi gửi vào lúc Sat Apr 07, 2012 9:49 pm
: Thế là đã xong - Mong Các Bạn Ủng Hộ DjSi nhắn với »Tất Cả Mem's
DjSi gửi vào lúc Sat Apr 07, 2012 7:28 pm
: Chào Tất Cả Các BạnDjSi nhắn với »Tất Cả Member's
DjSi gửi vào lúc Thu Apr 05, 2012 11:17 am
: Forum mới thành lập, mong các bạn ủng hộ nhé ^^!

Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Apr 16, 2012 2:43 pm
Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_01Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_02_newsChị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_03
Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_04_newAnonymousChị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_06_newsChị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_06
Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_07Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_08_newsChị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Bgavatar_09
Khách viKhách viếng thăm
Profile Khách vi
Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14 Vide

Bài gửiTiêu đề: Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14

Tiêu đề: Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14

Chap13

Chẳng đi đâu xa , mình chở chị đến chỗ câu cá quen thuộc của 2 đứa mỗi lần rủ nhau trốn học. Dự định ban đầu của mình là muốn xin lỗi chị về chuyện đi Vũng Tàu , về cái chai, về việc có mặt của chị Thảo trong buổi cafe hôm đó. Mình định nói với chị mình đã hiểu lầm tình cảm chứ thật ra mình ko yêu chị , mình muốn trở lại là chị em như xưa , mình muốn níu kéo một cái gì đó , vô hình...

Nhưng không hiểu sao đến phút cuối mình lại thay đổi ý định , dường như tình cảm chất chứa kìm nén trong lòng mình bấy lâu nay nó bùng phát một cách bất ngờ khi mình ngồi đối diện chị , nhìn chị hiền lành ngồi co ro chờ nghe mình nói. Như một cây kim đâm vào chiếc lốp xe đang căng mọng , mình túm chặt lấy tay chị nói như chưa bao giờ đc nói , nói lan man và rất dài dòng , tung tóe và thật dữ dội ..

Chị ngồi im re , thỉnh thoảng chị nói rất lí nhí :'' mình là chị em mà , mình là chị em mà..đừng làm chị sợ mà..'' . Mình đứng bật dậy , ôm chặt chị và quát rất to '' Chị nói dối , chị cũng yêu em , chị nói là chị thương em lắm mà , sao chị ko dám nhận chứ..chị nói đi , nói yêu em đi ..'' . Ôi cái thằng H điên này , mày chỉ là thằng ngộ nhận ngu ngốc thôi, ai mà thèm yêu một thằng điên như mày chứ , mày điên rồi H ạ , mày thật sự điên mất rồi....

Nhân viên của chỗ câu cá thấy ồn ào nên chạy lại xem , chị thấy thế nên đầy mình ra . Mình vẫn giữ chặt lấy chị , tưởng như khi thả chị ra rồi , chị sẽ chạy mất , mất hút như chú cá giật sẩy , sẽ ko bao giờ còn câu lại được nữa...

Thấy chị khóc , mình mới chịu bỏ chị ra . Chị vừa khóc vừa nói :'' H ơi đừng làm chị sợ mà , chị chỉ muốn mình là chị em thôi , chị ko muốn yêu ai nữa hết, hứa với chị đi H ơi..'' . Mình rất sợ nước mắt , đặc biệt là của chị . Mình ngồi thần một lúc không nói đc gì , ko dám hứa gì cả . Mình muốn kết thúc thật rồi ,mình đã suy nghĩ rất nhiều và mình ko muốn làm chị em nữa . Chị em để rồi một ngày nào đó có người khác cướp chị đi mất như lão M , lúc đấy làm sao mình sống nổi , làm sao mình có thể dành lại chị , sẽ ko có một chị Thảo thứ 2 nào hết....

Một tuần sau đó chị ko nghe máy của mình , tìm mọi cách trốn tránh mình , chị đang sợ phải đối mặt với mình. Những tin nhắn yêu đương nhớ nhung của mình gởi đến chị luôn nhận đc những tin reply rất ngắn gọn và giống nhau :'' Mình là chị em mà H ơi, chị không xứng đâu em ơi... '' . Mình cảm giác như chị nói câu này bằng hơi thở , nói đi nói lại đến lạc giọng .Mình thì cứng đầu nghĩ sẽ làm chị thay đổi , sẽ ko nhượng bộ chị một lần nữa. Sẽ không làm chị em nữa , chị sẽ thuộc về mình , sẽ là cô gái của mình, mình sẽ làm được. ..

Mình còn nhớ như in vào lúc 9am ngày 27/2 . Chị bất ngờ gọi cho mình nhờ mình làm một việc ( việc này mình xin giữ bí mật ) . Có lý do gì để mình từ chối chứ, mình đóng cửa đi ngay mặc dù còn cả tiếng nửa chị mới cần .

Mình đến điểm hẹn ( nhà hát Thành Phố ) chờ chị , nửa tiếng sau thì chị ra . Chị cười với mình , nụ cười đầy mệt mỏi. Chị bảo là chị không nhờ đc ai nên mới nhờ đến mình , chị xin lỗi , nói chung là chị nói rất khách sáo , mặc dù đây chỉ là việc cỏn con và 2 chị em đã thân thiết đến dường nào . Mình gắt chị :'' Chị nói kiểu gì vậy , xin lỗi là sao , sao chị nói có vẻ xa cách quá vậy, chị coi em như người lạ ấy..'' . Chị lại cười chống chế :'' uh , chị quên...hì ''.

Lúc chia tay chị , mình thấy trong mắt chị có cái j đó rất lạ , rất hoang mang và mơ hồ. Mình vốn là người nhạy cảm và hay để ý thái độ , chị lại là người cực kém giấu cảm xúc. Bản năng của thằng đàn ông cũng như việc xâu chuỗi những việc xảy ra trong những ngày vừa qua , những tin nhắn , cuộc gọi,thái độ và sự ấp úng trong câu trả lời của chị vừa nãy . Nó khiến cho mình quyết định..đi theo chị. . Lần đầu tiên kể từ khi quen chị , mình nghi ngờ chị , nghi ngờ người không bao giờ biết nói dối , người mà mình tin tưởng hơn cả chính bản thân....

Sau một hồi lòng vòng thì chị dừng xe lại trước..BV Từ Dũ. Điều này khiến mình shock nặng. Nếu như là trước đây thì mình sẽ ko mảy may nghi ngờ , thậm chí còn chạy lại hỏi xem chị đi thăm ai. Nhưng lần này thì khác , nó có có cái j đó rất khó hiểu , cố vứt bỏ những nghi ngờ kinh tởm nhất trong đầu ra , mình cố gắng chờ chị , chờ chị. Cầu mong chị sẽ rời khỏi đó sau khi đã gặp ai , sau khi đã làm j đó, hoạc chị chỉ vô tình đi ngang qua.

Nhưng mà ko phải ,chị ko đi đâu hết mà đi thẳng vào dãy nhà đối diện phía khu BV Lớn , chỗ dành cho người ta nạo hút thai....

Chap14 :

Lúc này thì cơ thể mình thật sự nóng bừng rồi ,mình muốn xông vào hỏi chị, tra vấn chị , lôi chị đi ngay khỏi cái chỗ kinh tởm đấy ( lúc đấy 1 thằng con trai chưa nếm trải j nhiều như mình quan niệm như thế ) nhưng chút tỉnh táo còn lại khiến mình đứng chờ khoảng 30 phút trong tình trạng cực kì hồi hộp và chỉ còn biết cầu trời khấn phật cho chị mau chóng ra khỏi đó . Thời gian càng trôi qua sự nghi ngờ trong đầu mình càng lớn , lớn đến muốn nổ tung đầu óc , chị vào đó làm gì vậy chị ơi, thăm ai vậy chị ơi , sao chị không ra đi , trẽ rồi chị ơi , hay là chị vào đó để.. Nghĩ tới đó thì mình tự tay tát vào mặt mấy cái liền , tát rất mạnh , có lẽ đỏ hết 2 má vì tát đến rát tay , tự chửi mình khốn nạn khi đã nghi ngờ chị , với ai thì có thể chứ chị thì tuyệt đối không thể nào , ko bao giờ , mình tin là như thế mà...

Có lẽ nếu tiếp tục đứng ở ngoài , mình sẽ chết vì đau tim hay ức chế mất . Bản chất tò mò của con người mình bộc lộ một cách rõ ràng hơn bao giờ hết .Trước đây mình thuộc dạng vô tâm , lúc nào cũng có thể whatever và ''chắc ko có gì đâu ''...Nhưng lần này thì mình không thể , không thể !!!

Cuối cùng mình quyết định gởi xe rồi đi vào trong , bãi gởi xe hết chỗ nên mình phải đi vòng xuống phía nhà thuốc gởi rồi đi lên. Vào đến khu nạo phá thai ( đối diện cổng chính Từ Dũ ) thì mình bắt đầu dáo dác tìm chị , mình chỉ cầu mong chị ngồi đâu đó với một cô bạn , nắm tay an ủi người đó , thấy mình thì sẽ chạy lại ngạc nhiên hỏi mình sao lại vào đây ? Mình đang cố gắng gạt bỏ tất cả suy nghĩ trong đầu để nghĩ tới những điều tích cực nhất..

Bệnh viện đông quá , mình không nghĩ là nó lại đông đến mức ngồi la liệt cả những dãy chờ như thế . Trước đây mình tượng tượng những chỗ ntn thường rất u ám , mọi người đều im lặng và sợ hãi , giấu diếm . Nhưng sự thật lại hoàn toàn trái ngược , nó nhộn nhịp và ồn ào như cái chợ ..

Không thấy chị đâu cả , chị không thể đi ngõ khác ra được vì nó chỉ có một lối ra duy nhất . Cuối cùng mình mới đánh bạo hỏi một anh ngồi ghế đá , có vẻ như đang đợi bạn gái hoạc vợ . Anh ấy chỉ cho mình biết là nếu thai lớn thì ở dưới , còn thai mới hình thành thì lên lầu , dãy bên trái....

Mình cám ơn rồi vội vã lên trên lầu , phía trên ít người hơn . Ngồi ngoài chờ đa phần là phụ nữ .Vẫn ko thấy chị đâu cả, mình bắt đầu cảm thấy nhẹ nhõm đôi chút..

Mình đi đến cửa chính và nhìn vào trong ......

Chị của mình ngồi ngay đấy, trên chiếc giường nhỏ , phía trên là bảng hướng dẫn phòng tránh thai .Chị cúi gằm mặt nghe bác sĩ chỉ lên màn hình nói gì đó . Chị có nghe được gì không chị ơi.........

Chị mặc cái váy màu xanh da trời nhạt , rộng thùng thình....

Chị ơi.. chị đang làm gì vậy , sao chị lại ngồi như thế , sao chị buồn thế , ai làm chị đau à , ai ăn hiếp chị à.. nói cho em nghe đi..

Chị có biết là cảm giác của em lúc này thế nào ko chị ơi..

Em chỉ muốn lao đầu ra cửa sổ và chết đi cho rồi...

Nhưng mình không đủ sức lực để nhấc chân nữa rồi , mình đổ gục xuống cầu thang , 2 tay ôm mặt , nước mắt tràn ra từ lúc nào..Lần đầu tiên trong đời , mình thấy cuộc đời vô nghĩa đến như thế , giả dối đến như thế...

Người ta đọc đến tên chị vào phòng , mình ngồi bật dậy . Gần như là vô thức , mình xông thẳng vào phòng hút thai chỉ toàn là đàn bà nằm la liệt hồi sức và những người đang chờ tới lượt.

Mình túm chặt lấy tay chị , ko nói đc tiếng nào. Túm chặt lắm , chắc chắn là chị rất đau, tay chị mềm lắm mà , chị đau đến trào nước mắt..: Chị sợ hãi và run lẩy bẩy :'' Em ..em tha cho chị ..chị xin em..thả tay chị ra..tha cho chị...''
( Câu này giờ nó còn vang trong đầu mình cả ngàn lần , ngay cả lúc nằm mơ mình còn nghe chị nói )

Tất cả mọi người trong phòng đều ngơ ngác nhìn mình , ko ai nói một tiếng nào cả, ở cái chỗ này có lẽ thì nhìn sơ qua họ cũng hiểu điều gì đang xảy ra, chẳng ai có ý định ngăn cản hay làm j mình cả... ( những ngày sau đó ngày nào mình cũng lên mạng xem báo có đăng ko,sao mình lại bốc đồng đến như thế chứ, hic )

Một lúc thì mình thả tay chị ra , lững thững bỏ ra ngoài , bỏ lại chị với bàn tay hằn vết đỏ rực. Lúc đó trong đầu mình ko có gì cả , hoàn toàn trống rỗng . Cơ thể và suy nghĩ ko còn là của mình nữa...

Mình bước đi như người vô hồn , căm thù và ghê tởm chị .Chị thật bẩn thỉu và nhơ nhớp mà , sao chị lại có thể như thế được cơ chứ , mọi thứ về chị gần như bị nhuốm thành màu đen...

Chữ ký của Khách vi

Chị ơi!! Anh yêu Em Part 13 - 14

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.